Home...Kamosu s2 all
Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé! Việc đăng kí rất đơn giản và không cần phải kích hoạt!
Sau khi đăng kí, bạn hãy đăng nhập và tham gia post bài ngay! Mỗi bài viết của bạn là một đóng góp quý báu cho LA9x Forum!
Chúc bạn một ngày vui vẻ!
Home...Kamosu s2 all
Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé! Việc đăng kí rất đơn giản và không cần phải kích hoạt!
Sau khi đăng kí, bạn hãy đăng nhập và tham gia post bài ngay! Mỗi bài viết của bạn là một đóng góp quý báu cho LA9x Forum!
Chúc bạn một ngày vui vẻ!
Home...Kamosu s2 all
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLa9xTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 
  Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N]Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Bài gửiTiêu đề: Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N]Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] EmptySat Jun 26, 2010 2:31 am
Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_01Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_02Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_03
Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_04[Band]S.N[Band]Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_06
Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_07Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_08Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_09
[Band]S.N[Band]
Thanh vien moi

Thanh vien moi

Thông tin thành viên :
Click !Bài gửi : 33
Được thank : 0

Chủ đề : Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N]
--------------------------------------------------

Lời đầu tiên chân thành cảm ơn anh Admin-Ck đã tạo điều kiện cho bọn em có 4r and đã post cho tụi em 1 thư mục riêng.....

Sau Vài ngày mới lập [Band]SiêuNhân[Band] và hôm nay ngày 26-6-2010 đã được Admin(Ck..trai..bao) post cho [Band] anh em mình 1 thư mục riêng ......Admin[Band]S.N[Band] có vài lời mún nói với toàn thể member:
1-Các member trong [Band] hãy cố gắng post nhiều bài để 4r and [Band] chúng ta có nhiều bài post hay và mới lạ....
2-Các anh em thường xuyên vào 4r chatbox để giao lưu học hỏi thêm nhiều điều và tiềm kiếm thông tin ở nhiều web khác để củng cố lại 4r....
3-Anh em trong [Band] cố gắng tuyễn thêm mem có tài năng để [Band] mình hoạt động mạnh và sôi nổi hơn..(Ưu tiên cho các member Girl nhá càng nhiều càng tốt )
4-Vì [Band] anh em mình mới nên hãy tỏ ra lịch sự khi trò chuyện hay post 1 bai gì đó phải đàng hoàng..tránh gây xích mích hay làm mất mặt [Band]
5-Cố gắng tuyên truyền để mọi người biết đến [Band] và 4r của mình........
6-Anh em trong [Band] mỗi người post vài tấm hình vào thư mục [Band]SiêuNhân[Band] của clan anh em mình nhá ( để mọi người biết mặt và chú ý đến)
7-Các member sẻ được lên chức dựa theo số bài post và được thanks.........
8-Member nào mà phạm lỗi sẽ bik delete nick 1 thời gian (nếu đã nhắc nhở mà ko sữa đổi)
Lời cuối Anh Em trong bang hãy cố gắng hoạt động mạnh để [Band] mình có tên tuổi và đi lên
Mọi thắc mắc liện hệ Admin-[Band]S.N[Band]
Y.H : smallmaster1993
Đ.T : 01268375745
Xin Cảm Ơn Các MemBer
6352 6352 6352 6352 6352

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N]Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] EmptySat Jun 26, 2010 7:21 pm
Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_01Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_02Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_03
Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_04KamosuThông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_06
Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_07Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_08Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N] Thtx_09
Kamosu
Admin

Admin

http://la9x.tk
Thông tin thành viên :
Click !Bài gửi : 151
Được thank : 0

Chủ đề : Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N]
--------------------------------------------------

77 cho mỳnh tham gia với được hơm nào :-" 99

Thông Báo Toàn Thể Mem [S.N]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang