Home...Kamosu s2 all
Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé! Việc đăng kí rất đơn giản và không cần phải kích hoạt!
Sau khi đăng kí, bạn hãy đăng nhập và tham gia post bài ngay! Mỗi bài viết của bạn là một đóng góp quý báu cho LA9x Forum!
Chúc bạn một ngày vui vẻ!
Home...Kamosu s2 all
Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé! Việc đăng kí rất đơn giản và không cần phải kích hoạt!
Sau khi đăng kí, bạn hãy đăng nhập và tham gia post bài ngay! Mỗi bài viết của bạn là một đóng góp quý báu cho LA9x Forum!
Chúc bạn một ngày vui vẻ!
Home...Kamosu s2 all
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLa9xTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 
  Cách rest giờ au thành công 100%Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Bài gửiTiêu đề: Cách rest giờ au thành công 100%Cách rest giờ au thành công 100% EmptyWed Nov 10, 2010 5:10 pm
Cách rest giờ au thành công 100% Thtx_01Cách rest giờ au thành công 100% Thtx_02Cách rest giờ au thành công 100% Thtx_03
Cách rest giờ au thành công 100% Thtx_041-1-1-1-1Cách rest giờ au thành công 100% Thtx_06
Cách rest giờ au thành công 100% Thtx_07Cách rest giờ au thành công 100% Thtx_08Cách rest giờ au thành công 100% Thtx_09
1-1-1-1-1
Thanh vien moi

Thanh vien moi

Thông tin thành viên :
Click !Bài gửi : 14
Được thank : 0

Chủ đề : Cách rest giờ au thành công 100%
--------------------------------------------------

Cách rest giờ au thành công 100%

Chú ý mình chỉ hướng dẫn về cách reset giờ thui nha:

Dowload Bản Này Về : http://www.mediafire.com/?01d6uxb0swlkyu9

1. bạn vào 1 kênh nào đó nhảy cho phủ phê ( chú ý ko đc rời khỏi kênh mình đang nhảy,chỉ chơi duy nhất 1 kênh,nếu sang kênh khác sẽ ko reset giờ đc nữa)
2. khi chơi gần 2h thì dùng máy khác đăng nhập lại acc của mình đang nhẩy để kick giờ và tránh trường hợp bị dis.
3. cứ như thế này thì bạn có thể yên tâm up lv nguyên ngày rùi đó.thành công 100%
4. Ai thấy đc thanks cho xấp nhỏ nó vui nha.
(hãy nhớ là không đc rời khỏi kênh mình đang nhảy,không để bị dis)
chúc thành công.!

Cách rest giờ au thành công 100%

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trả lời nhanh - Quick reply